0867.111.333

Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC 3M

  • Chiều Dài: 3M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Đầu nối phảiLC/UPC Singlemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
Đầu nối tráiLC/UPC Singemode 9/125microns đơn mode hoặc đa mode
Số lần kết nối1000 lần
Độ suy hao<0,2dB
Đường kính sợi:2,0mm 3,0mm

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC-LC/UPC 3M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333