0867.111.333

Thương hiệu:

Module Wintop 1.25G 850nm SFP

  • Hãng sản xuất: Wintop
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Loading...
Module Wintop 10GB 1310nm SFP+
  • Hãng sản xuất: Wintop
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Wintop 1.25G 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Wintop
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Intel 10GB 850nm SFP+
  • Hãng sản xuất: Intel
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 40GB 850nm QSFP+ (QSFP-40GB-SR4-D)
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 10GB 850nm SFP+
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module Wintop 1.25G 850nm SFP”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333