0867.111.333

Thương hiệu:

Switch Juniper EX4200-48T-TAA

  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4200-48T-TAA
  • Port : 48-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-48T-TAA

HãngJuniper
Mã sản phẩmEX4200-48T-TAA
Kích thước(W x H x D) 17,4 x 1,72 x 13,8 in (44,2 x 4,4 x 35 cm)
Số cổng kết nối48-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS
Physical SpecificationsBackplane: 128 Gbps Virtual Chassis interconnect to combine up to 10 units as a single logical device
Power OptionsPower supplies: Autosensing; 100-120 V / 200-240 V; AC 320 W, 600 W and 930 W dual load-sharing hotswappable internal redundant power supplies
System Weight17.1 lb (7.8 kg)
Optics100 Mbps optic/connector type: LC SFP fiber supporting 100BASE-FX SFP (multimode), LX (single-mode) and BX (single-strand)
10/100/1000BASE-T connector type: RJ-45
SecurityMAC limiting (per port and per VLAN)
Allowed MAC addresses – configurable per port
Dynamic ARP inspection (DAI)
IP source guard
Local proxy ARP
Static ARP support
DHCP snooping
Captive Portal
Persistent MAC address configurations
DDoS protection (CPU control path flooding protection)

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Switch Juniper EX4600-40F-DC-AFI
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4600-40F-DC-AFI
  • Port :
    • 1GbE SFP: 24(40) (with 10GbE expansion modules)
    • 10GbE SFP+: 24(40/72) (with 10GbE expansion modules/ with fixed 40GbE ports using breakout cables)
    • 40GbE QSFP+: 4(12) (with expansion modules)
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX9204-BASE3A-AC
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX9204-BASE3A-AC
  • Form : Rack 5U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper OCX1100-48SX-AFI
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: OCX1100-48SX-AFI
  • Port : 48x10GbE SFP+ and 6x40GbE ports, 1 U system, AC power supply, back-to-front airflow
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX9204-BASE3B-AC
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX9204-BASE3B-AC
  • Form : Rack 5U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX3300-48T
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX3300-48T
  • Port : 48 port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX4650-48Y-DC-AFO
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4650-48Y-DC-AFO
  • Port :
    • 1GbE SFP: 48 (24 copper 1GbE)
    • 10GbE SFP+: 48/80 (with breakout cable)
    • 25GbE SFP28: 48/80 (with breakout cable)
    • 40GbE QSFP+: 8
    • 100GbE QSFP28: 8
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX4200-48T
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4200-48T
  • Port : 48 Ports 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 320 W AC PSU
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX4200-24P-TAA
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4200-24P-TAA
  • Port : 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper QFX5100-48S
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: QFX5100-48S
  • Port : 48 SFP+/SFP ports, 6 QSFP ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX3400-48T
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX3400-48T
  • Port : 48host ports + four 1/10 GbE and two 40GbE uplink ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch Juniper EX4200-48T-TAA”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333