0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T

  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-013111
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T
  • Product Type: Copper
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: RJ-45

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T

Juniper Networks GenuineEX-SFP-1GE-TVendor NameJuniper
Form TypeSFPMax Data Rate1000Mbps
Cable TypeCat 5Max Cable Distance100m
InterfaceRJ-45DOM SupportNo
Commercial Temperature Range0 to 70°C (32 to 158°F)ProtocolsSFP MSA, IEEE STD 802.3

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011612
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011612
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-SR
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-021308
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-SR
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP+
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-LH-ET
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-031468
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-LH-ET
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-ER
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-030128
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-ER
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP+
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-LH
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011612
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-LH
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-017726
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-020424
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-LR
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-014279
  • Tên: Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-LR
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: XFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-021341
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333