0867.111.333

Hiển thị 1–40 của 169 kết quả

Cable Quang CISCO 10G SFP-H10GB-CU5M

CÁP DAC CISCO SFP-H10GB-CU5M

  • Part Number: SFP-H10GB-CU5M
  • Thương Hiệu: CISCO
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cáp DAC QSFP+ 40G 1M
  • Chiều Dài: 1M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC QSFP+ 40G 3M
  • Chiều Dài: 3M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC QSFP+ 40G 3M
  • Chiều Dài: 3M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC QSFP+ 40G 5M
  • Chiều Dài: 5M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC QSFP+ 40G-CU5M

CÁP DAC QSFP-40G-CU5M

  • Product Code: SFP-H10GB-CU5M
  • Part Number: 02310MUJ
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cáp DAC SFP-H10GB-CU1M

CÁP DAC SFP-H10GB-CU1M

  • Product Code: SFP-H10GB-CU1M
  • Connector Type: SFP+-SFP+
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cáp DAC SFP+ 10G 1M
  • Chiều Dài: 1M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC SFP+ 10G 2M
  • Chiều Dài: 2M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC SFP+ 10G 3M
  • Chiều Dài: 3M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cáp DAC SFP+ 10G 5M
  • Chiều Dài: 5M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Card Mạng Intel I350-T2 Dual Port Network Adapter

Tên sản phẩm: Intel Ethernet Server Adapter I350-T2
Bảo hành: 12 tháng

Card Mạng Intel I350-T4 Quad Port Network Adapter

Tên sản phẩm: Intel Ethernet Server Adapter I350-T4
Bảo hành: 12 tháng

Card Mạng Intel X540-T2 Dual Port Network Adapter

Tên sản phẩm: Intel X540-T2 10Gbe Dual Port Adapter
Bảo hành: 12 tháng.

Card Quang Intel E810-CQDA1 Adapter
  • Hãng: Intel
  • Port: 1 Port

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Card Quang Intel E810-CQDA2 Adapter
  • Hãng: Intel
  • Port: 2 Port

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Card Quang Intel X520-DA1 Server Network Adapter

Tên sản phẩm: Intel Ethernet Converged Network Adapter X520-DA1
Bảo hành: 12 tháng

Card Quang Intel X520-DA2 Server Network Adapter

Tên sản phẩm: Intel Ethernet Converged Network Adapter X520-DA2
Bảo hành: 12 tháng

Card Quang Intel X520-SR2 Adapter
  • Port: 2 Port
  • Hãng: Intel

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Card Quang Intel X710-DA4 Adapter
  • Port: 4 Port
  • Hãng: Intel

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Card Quang Intel XL710-QDA1 Adapter

INTEL XL710-QDA2 NETWORK ADAPTER

  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuât 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Card Quang Intel XXV710-DA1 Adapter
  • Port: 1 Port
  • Hãng: Intel

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Card Quang Intel XXV710-DA2 Adapter
  • Port: 2 Port
  • Hãng: Intel

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+24PC-L)

SWITCH CISCO WS-C2960+24PC-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+24PC-S)

SWITCH CISCO WS-C2960+24PC-S

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-S
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+48PST-L)

SWITCH CISCO WS-C2960+48PST-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+48PST-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+48TC-S)

SWITCH CISCO WS-C2960+48TC-S

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+48TC-S
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960-24TC-L Switch (WS-C2960-24TC-L)

SWITCH CISCO WS-C2960-24TC-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960-24TC-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960-48PST-L Switch (WS-C2960-48PST-L)

SWITCH CISCO WS-C2960-48PST-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960-48PST-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960-48TC-L Switch (WS-C2960-48TC-L)

SWITCH CISCO WS-C2960-48TC-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960-48TC-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Dây nhảy quang đa mốt LC/PC-LC/PC dài 3M, phi 3.0mm, Duplex

DÂY NHẢY QUANG ĐA MỐT LC/PC-LC/PC DÀI 3M, PHI 3.0MM, DUPLEX

  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Dây nhảy quang đa mốt LC/PC-LC/PC dài 5M, phi 3.0mm, Duplex

DÂY NHẢY QUANG ĐA MỐT LC/PC-LC/PC DÀI 5M, PHI 3.0MM, DUPLEX

  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Dây nhảy quang LC-SC, Duplex, Multimode 5m OM3

DÂY NHẢY QUANG LC-SC, DUPLEX, MULTIMODE 5M OM3

  • Giao hàng toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Dây nhảy quang Multimode LC/PC-LC/PC 10M
  • Chiều Dài: 10M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Dây nhảy quang Multimode LC/PC-LC/PC 15M
  • Chiều Dài: 15M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Dây nhảy quang Multimode LC/PC-LC/PC 30M
  • Chiều Dài: 30M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Dây nhảy quang Multimode LC/PC-LC/PC 3M
  • Chiều Dài: 3M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

1 2 3 5
Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333