0867.111.333

Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC dài 10M Duplex

  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC Duplex
  • Chiều dài: 10M

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC dài 10M Duplex

Màu sắcXanh Aqua
Đầu kết nốiLC-LC (LC UPC to LC UPC)
Loại SợiĐa-Duplex
Kiểu sợi quangOM4 50 / 125μm
Lớp sợiG.652.D
Độ suy giảm tín hiệu≤0.2 dB
Bước sóng(850nm-1310nm)0,36 dB / km-0,22 dB / km
Độ uốn congR ≥ 3cm
VỏLSZH (chống cháy)
Chiều dài của dây10m
Môi trườngNhiệt độ hoạt động: -40 ° C đến  75 ° C
Đường kính cáp2.0mm
Tốc độ truyền dữ liệu10G
Loading...
Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-LC dài 10M Duplex
  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-LC Duplex
  • Chiều dài: 10M

Giá chưa bao gồm VAT

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC1M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC1M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC1M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 1m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC30M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC30M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC30M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 30m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-10G-AOC1M

CÁP AOC Cisco SFP-10G-AOC1M

  • Product Code: SFP-10G-AOC1M
  • Chiều dài: 1m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC15M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC15M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC15M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 15m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC1M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC1M

  • Product Code: SFP-25G-AOC1M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 1m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC25M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC25M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC25M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 25m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC5M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC5M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC5M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 5m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-10G-AOC7M

CÁP AOC Cisco SFP-10G-AOC7M

  • Product Code: SFP-10G-AOC7M
  • Chiều dài: 7m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M

CÁP AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC5M

  • Product Code: QSFP-4X10G-AOC5M
  • Connector Type: QSFP+ to SFP+
  • Chiều dài: 5m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC dài 10M Duplex”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333