0867.111.333

Thương hiệu:

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC10M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC10M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC10M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 10m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC10M

Product NumberQSFP-H40G-AOC10M
QSFP endDiameter (mm)3.5
Bend Radius (mm)60
Face plate distance (mm)115
Jacket MaterialPVC

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Cable AOC Cisco SFP-10G-AOC2M

CÁP AOC Cisco SFP-10G-AOC2M

  • Product Code: SFP-10G-AOC2M
  • Chiều dài: 2m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC7M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC7M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC7M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 7m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC3M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC3M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC3M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 3m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC1M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC1M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 1m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC2M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC2M

  • Product Code: SFP-25G-AOC2M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 2m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC3M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC3M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC3M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 3m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC7M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC7M

  • Product Code: SFP-25G-AOC7M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 7m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC dài 10M Duplex
  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC Duplex
  • Chiều dài: 10M

Giá chưa bao gồm VAT

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC2M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC2M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC2M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 2m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC20M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC20M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC20M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 20m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC10M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333