0867.111.333

Hiển thị 1–40 của 233 kết quả

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+24PC-L)

SWITCH CISCO WS-C2960+24PC-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+24PC-S)

SWITCH CISCO WS-C2960+24PC-S

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-S
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+48PST-L)

SWITCH CISCO WS-C2960+48PST-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+48PST-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960 Plus Switch (WS-C2960+48TC-S)

SWITCH CISCO WS-C2960+48TC-S

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960+48TC-S
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960-24TC-L Switch (WS-C2960-24TC-L)

SWITCH CISCO WS-C2960-24TC-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960-24TC-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960-48PST-L Switch (WS-C2960-48PST-L)

SWITCH CISCO WS-C2960-48PST-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960-48PST-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cisco Catalyst 2960-48TC-L Switch (WS-C2960-48TC-L)

SWITCH CISCO WS-C2960-48TC-L

  • Thương hiệu: Cisco
  • Mã sản phẩm: WS-C2960-48TC-L
  • Bảo hành 12 THÁNG
  • Hỗ trợ kỹ thuật 24/24

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 10GB 850nm SFP+
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 40GB 850nm QSFP+ (QSFP-40GB-SR4-D)
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Switch Cisco Business CBS110-16T
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS110-16T
  • Port : 16 Gigabit Ethernet
Switch Cisco Business CBS110-24T
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS110-24T
  • Port : 24 Gigabit Ethernet + 2 SFP (combo with 2 Gigabit Ethernet)
Switch Cisco Business CBS110-5T-D
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS110-5T-D
  • Port : 5 Gigabit Ethernet
Switch Cisco Business CBS110-8T-D
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS110-8T-D
  • Port : 8 Gigabit Ethernet
Switch Cisco Business CBS220-16P-2G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-16P-2G
  • Port : 16 Gigabit Ethernet + 2 Gigabit Ethernet SFP
Switch Cisco Business CBS220-16T-2G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-16T-2G
  • Port : 16 Gigabit Ethernet + 2 Gigabit Ethernet SFP
Switch Cisco Business CBS220-24P-4G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-24P-4G
  • Port : 24 Gigabit Ethernet + 4 Gigabit Ethernet SFP
Switch Cisco Business CBS220-24P-4X
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-24P-4X
  • Port : 24 Gigabit Ethernet + 4 10Gigabit Ethernet SFP+
Switch Cisco Business CBS220-24T-4G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-24T-4G
  • Port : 24 Gigabit Ethernet + 4 Gigabit Ethernet SFP
Switch Cisco Business CBS220-24T-4X
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-24T-4X
  • Port : 24 Gigabit Ethernet + 4 10Gigabit Ethernet SFP+
Switch Cisco Business CBS220-48P-4X
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-48P-4X
  • Port : 48 Gigabit Ethernet + 4 10Gigabit Ethernet SFP+
Switch Cisco Business CBS220-48T-4G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-48T-4G
  • Port : 48 Gigabit Ethernet + 4 Gigabit Ethernet SFP
Switch Cisco Business CBS220-48T-4X
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-48T-4X
  • Port : 48 Gigabit Ethernet + 4 10Gigabit Ethernet SFP+
Switch Cisco Business CBS220-8P-E-2G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-8P-E-2G
  • Port : 8 Gigabit Ethernet + 2 Gigabit Ethernet SFP
Switch Cisco Business CBS220-8T-E-2G
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS220-8T-E-2G
  • Port : 8 Gigabit Ethernet + 2 Gigabit Ethernet Small form-factor pluggable (SFP)
Switch Cisco Business CBS250-8T-D
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: CBS250-8T-D
  • Port : 8 Gigabit Ethernet
Switch Cisco C1000-16FP-2G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-16FP-2G-L
  • Port : 16 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2 x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-16P-2G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-16P-2G-L
  • Port : 16 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2 x 1G SFP uplinks.
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-16T-2G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-16T-2G-L
  • Port : 16 x 10/100/1000 Ethernet ports, 2 x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-24FP-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-24FP-4G-L
  • Port : 24 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4 x 1G SFP uplinks.
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-24P-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-24P-4G-L
  • Port : 24 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4 x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-24T-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-24T-4G-L
  • Port : 24 x 10/100/1000 Ethernet ports and 4 x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-24T-4X-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-24T-4X-L
  • Port : 24 x 10/100/1000 Ethernet ports, 4 x 10G SFP+ uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-48FP-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-48FP-4G-L
  • Port : 48 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-48P-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-48P-4G-L
  • Port : 48 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4 x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-48T-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-48T-4G-L
  • Port : 48 x 10/100/1000 Ethernet ports, 4 x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-48T-4X-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-48T-4X-L
  • Port : 48 x 10/100/1000 Ethernet ports, 4 x 10G SFP+ uplinks.
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-8P-2G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-8P-2G-L
  • Port : 8 x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks.
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000-8T-2G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000-8T-2G-L
  • Port : 8Port 10/100/1000 + x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L
  • Thương Hiệu: Cisco
  • Mã: C1000FE-24T-4G-L
  • Port : 24 x 10/100 Ethernet ports, 2 x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks
  • Form Factor : 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

1 2 3 6
Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333