0867.111.333

Thương hiệu:

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC7M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC7M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC7M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 7m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC7M

Cisco GenuineQSFP-100G-AOC7MVendor NameCisco
Connector TypeQSFP28 to QSFP28Max Data Rate100Gbps
Cable TypeActive Optical CableCable Length7m
Jacket MaterialPVC(OFNR)Temperature0 to 70°C (32 to 158°F)
Loading...
Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-LC dài 3M Duplex
  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-LC Duplex
  • Chiều dài: 3M

Giá chưa bao gồm VAT

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC7M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC7M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC7M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 7m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC2M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC2M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC2M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 2m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC10M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC10M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC10M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 10m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC15M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 15m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC7M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC7M

  • Product Code: SFP-25G-AOC7M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 7m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC4M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC4M

  • Product Code: SFP-25G-AOC4M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 4m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC30M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC30M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC30M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 30m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC20M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC20M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC20M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 20m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC10M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC10M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC10M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 10m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC7M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333