0867.111.333

Thương hiệu:

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC5M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC5M

  • Product Code: SFP-25G-AOC5M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 5m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC5M

Cisco GenuineSFP-25G-AOC5MVendor NameCisco
Connector TypeSFP28 to SFP28Max Data Rate25Gbps
Cable TypeActive Optical CableWire AWG30AWG
Cable Length5mJacket MaterialPVC(OFNR)
Temperature0 to 70°C (32 to 158°F)
Loading...
Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC10M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC10M

  • Product Code: SFP-25G-AOC10M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 10m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC30M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC30M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 30m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC dài 5M Duplex
  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multi Mode OM4 LC-LC Duplex
  • Chiều dài: 5M

Giá chưa bao gồm VAT

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC4M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC4M

  • Product Code: SFP-25G-AOC4M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 4m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-100G-AOC10M

CÁP AOC Cisco QSFP-100G-AOC10M

  • Product Code: QSFP-100G-AOC10M
  • Connector Type: QSFP28 to QSFP28
  • Chiều dài: 10m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC2M

CÁP AOC Cisco SFP-25G-AOC2M

  • Product Code: SFP-25G-AOC2M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 2m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC1M

CÁP AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC1M

  • Product Code: QSFP-4X10G-AOC1M
  • Connector Type: QSFP+ to SFP+
  • Chiều dài: 1m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC2M

CÁP AOC Cisco QSFP-4X10G-AOC2M

  • Product Code: QSFP-4X10G-AOC2M
  • Connector Type: QSFP+ to SFP+
  • Chiều dài: 2m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M

CÁP AOC Cisco QSFP-H40G-AOC15M

  • Product Code: QSFP-H40G-AOC15M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 15m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cable AOC Cisco SFP-25G-AOC5M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333