0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-LR-ET

  • Hãng: Juniper
  • Tên: Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-LR-ET
  • Transceiver Type: XFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-LR-ET

Connector:LC Duplex
Formfactor:XFP
Speed:10G
Main-Application:10GBASE-LR
Medium:Single-mode
MSA-Standard:XFP Transceiver
Original-Vendor:Juniper
Reach:10 Kilometer
Temperature Range:0°C to +70°C
Wavelength-RX:1310nm
Wavelength-TX:1310nm
Shipping weight:0,03 kg
Item weight:0,02 kg
Wavelength-TX:1310nm
Medium:Single-mode
Connector:LC Duplex
Original-Vendor:Juniper
Speed:10G
Reach:10 Kilometer
Formfactor:XFP
Main-Application:10GBASE-LR
Wavelength-RX:1310nm
MSA-Standard:XFP Transceiver
Temperature Range:0°C to +70°C
Loading...
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011612
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-021341
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT13R15
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-020425
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT13R15
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-LH
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011612
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-LH
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-ER
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-030128
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-ER
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP+
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-SR
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-014289
  • Tên: Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-SR
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: XFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-013111
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T
  • Product Type: Copper
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: RJ-45

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-SX
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011613
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-SX
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-017726
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-SR
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-021308
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-SR
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP+
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-LR-ET”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333