0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-I

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-I
  • Product number: SFP-10G-ZR-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco SFP-10G-ZR-I

ProductSFP+ port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal Bandwidth (MHz*km)Cable Distance
SFP-10G-ZR-I1550SMFG.65270km
Optical transmit and receive specifications
TypeTransmit Power (dBm)Receive Power (dBm)Transmit and Receive Wavelength (nm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
10GBASE-ZR 1550nm SMF40-7-241530 to 1565

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco SFP-10G-BX40U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BX40U-I
  • Product number: SFP-10G-BX40U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-25G-ER-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-25G-ER-I
  • Product number: SFP-25G-ER-I
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-SL4
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SL4
  • Product number: QSFP-100G-SL4
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-4W40-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-4W40-I
  • Product number: QSFP-100G-4W40-I
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Product number: WSP-Q40GLR4L
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Product number: SFP-10G-ZR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I
  • Product number: GLC-BX40-DA-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco FET-40G
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco FET-40G
  • Product number: FET-40G
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco SFP-10G-ZR-I”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333