0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco SFP-25G-SR-S

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-25G-SR-S
  • Product number: SFP-25G-SR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco SFP-25G-SR-S

Product25G Port cabling specifications
Cable TypeCable DistanceMax Power Consumption (WPull Tab /Bail Latch Color
Cisco SFP-25G-SR-SMMF70/100m (OM3/OM4)1.2Beige
SFP28 port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal BandwidthCable Distance
850MMF502000 (OM3)70m
4700 (OM4)100m
4700 (OM5)100m

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Product number: QSFP-100G-FR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Product number: QSFP-100G-PSM4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Product number: SFP-10G-ZR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-ZX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-ZX
  • Product number: GLC-ZX-SMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I
  • Product number: GLC-BX40-DA-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 10GB 850nm SFP+
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-I
  • Product number: QSFP-100G-LR4-I
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Product number: QSFP-4X10G-LR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR
  • Product number: QSFP-100G-SM-SR
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco SFP-25G-SR-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333