0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD
  • Product number: QSFP-40/100-SRBD
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD

Cisco QSFPQSFP Port cabling specifications
Nominal Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal Bandwidth (MHz*km)Cable DistancePower Consumption (W)
QSFP-40/100-SRBD855, 908MMF502000 (OM3)70m3.5
504700 (OM4)100m
4700 (OM5)100m
Optical characteristics
ProductDescriptionsTransmit Power (dBm) per laneReceive Power (dBm) per laneTransmit and Receive Wavelength (nm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
QSFP-40/100G-SRBD100G and 40GBASE SR-BiDi QSFP Transceiver, LC, 100m OM4 MMF+4 (100G)-6 (100G)4 (100G)-7.9 (100G)855, 908
+5 (40G)-4 (40G)5 (40G)-6 (40G)

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Product number: QSFP-100G-PSM4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Product number: SFP-10G-ER
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-ZR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-ZR4-S
  • Product number: QSFP-100G-ZR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-LR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-LR
  • Product number: SFP-10G-LR
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR-I
  • Product number: SFP-10G-SR-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-LR10-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-LR10-I
  • Product number: SFP-10G-LR10-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-25G-SL
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-25G-SL
  • Product number: SFP-25G-SL
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR-X
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR-X
  • Product number: SFP-10G-SR-X
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Product number: GLC-BX40-U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Product number: SFP-10G-BXU-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco QSFP-40/100-SRBD”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333