0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco FET-40G

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco FET-40G
  • Product number: FET-40G
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco FET-40G

Cisco QSFPQSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable typeCore size (Microns)Modal bandwidth (MHz*km)Cable distancePower consumption (W)
FET-40G850MMF50500 (OM2)30m1.5
502000 (OM3)100m
504700 (OM4/OM5)150m*2
Optical characteristics
ProductTypeTransmit power (dBm)Receive power (dBm)Receive power (dBm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
FET-40GFabric Extender, 4 lanes, 850 nm MMF-1, per lane*6-8.0, per lane-1.0, per lane-9.9, per lane840 to 860

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Product number: QSFP-4X10G-LR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Product number: SFP-10G-ZR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-ER4
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-ER4
  • Product number: QSFP-40G-ER4
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER-I
  • Product number: SFP-10G-ER-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-BD-RX
  • Product number: QSFP-40G-BD-RX
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S
  • Product number: QSFP-40G-CSR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10/25G-CSR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10/25G-CSR-S
  • Product number: SFP-10/25G-CSR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-SX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-SX
  • Product number: GLC-SX-MMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Converter quang Cisco CVR-QSFP-SFP10G
  • Product number: CVR-QSFP-SFP10G

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S
  • Product number: QSFP-40G-LR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco FET-40G”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333