0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco SFP-10/25G-CSR-S

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10/25G-CSR-S
  • Product number: SFP-10/25G-CSR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco SFP-10/25G-CSR-S

Product25G Port cabling specifications
Cable TypeCable DistanceMax Power Consumption (WPull Tab /Bail Latch Color
Cisco SFP-10/25G-CSR-SMMF300/400m (OM3/OM4)*1.2Peach
SFP28 port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal BandwidthCable Distance
850MMF50500 (OM2)70m (25G)
82m (10G)
2000 (OM3)300m*
4700 (OM4)400m
4700 (OM5)400m

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S
  • Product number: QSFP-100G-SR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 40GB 850nm QSFP+ (QSFP-40GB-SR4-D)
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-I
  • Product number: SFP-10G-ZR-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-4W40-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-4W40-I
  • Product number: QSFP-100G-4W40-I
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-SR1.2
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SR1.2
  • Product number: QSFP-100G-SR1.2
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Product number: SFP-10G-SR
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Product number: SFP-10G-BXU-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Product number: GLC-BX40-U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-LR4-S
  • Product number: QSFP-40G-LR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S
  • Product number: QSFP-100G-DR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco SFP-10/25G-CSR-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333