0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Product number: WSP-Q40GLR4L
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L

Cisco QSFPQSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable typeCore size (Microns)Modal bandwidth (MHz*km)Cable distancePower consumption (W)
WSP-Q40GLR4L1310SMFG.6522km3.5
Optical characteristics
ProductTypeTransmit power (dBm)Receive power (dBm)Receive power (dBm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
WSP-Q40GLR4L40GBASE-LR4-Lite, 1310 nm, SMF2.3, per lane-10, per lane2.3, per lane-13.7, per laneFour lanes: 1271, 1291, 1311, 1331

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH
  • Product number: GLC-LH-SMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-ZR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-ZR4-S
  • Product number: QSFP-100G-ZR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Product number: SFP-10G-BXU-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR-I
  • Product number: SFP-10G-SR-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-GE-DR-LX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 100/1000BASE-LX
  • Product number: GLC-GE-DR-LX
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S
  • Product number: QSFP-100G-LR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-ZX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-ZX
  • Product number: GLC-ZX-SMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Product number: QSFP-4X10G-LR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333