0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco FET-10G

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco FET-10G
  • Product number: FET-10G
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco FET-10G

ProductSFP+ port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal Bandwidth (MHz*km)Cable Distance
FET-10G850MMF50500 (OM2)25m
502000 (OM3)100m
504700 (OM4)100m
504700 (OM5)100m
Optical transmit and receive specifications
TypeTransmit Power (dBm)Receive Power (dBm)Transmit and Receive Wavelength (nm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
FET-10G 850nm MMF-1.3-8-1-9.9840 to 860

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco SFP-10G-LRM
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-LRM
  • Product number: SFP-10G-LRM
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Product number: SFP-10G-SR
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-BX-D
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-D
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-S
  • Product number: QSFP-100G-LR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH
  • Product number: GLC-LH-SMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR-S
  • Product number: SFP-10G-SR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-ZR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-ZR4-S
  • Product number: QSFP-100G-ZR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-SR4-S
  • Product number: QSFP-40G-SR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BXU-I
  • Product number: SFP-10G-BXU-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco FET-10G”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333