0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S
  • Product number: QSFP-100G-DR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S

Cisco QSFPQSFP Port cabling specifications
Nominal Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal Bandwidth (MHz*km)Cable DistancePower Consumption (W)
QSFP-100G-DR-S1310SMFG.652500m4.3
Optical characteristics
ProductDescriptionsTransmit Power (dBm) per laneReceive Power (dBm) per laneTransmit and Receive Wavelength (nm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
QSFP-100G-DR-S100GBASE DR QSFP Transceiver, 500m over SMF4-2.94-5.91304.5 to 1317.5

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-LRM
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-LRM
  • Product number: SFP-10G-LRM
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Product number: SFP-10G-SR
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Product number: SFP-10G-ER
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-GE-DR-LX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 100/1000BASE-LX
  • Product number: GLC-GE-DR-LX
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Product number: WSP-Q40GLR4L
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Product number: GLC-BX40-U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-CSR-S
  • Product number: QSFP-40G-CSR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10/25G-LR-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10/25G-LR-I
  • Product number: SFP-10/25G-LR-I
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333