0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH
  • Product number: GLC-LH-SMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH

ProductSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm)Fiber TypeCore Size (μm)Modal Bandwidth (MHz* Km)Operating Distance (m)
1000BASE-LX/LH1310MMF*62.5500550 (1,804 ft)
50400550 (1,804 ft)
50500550 (1,804 ft)
SMF**10,000 (32,821 ft)
Main optical parameters
Transmit Power Range (dBm)Receive Power Range (dBm)Maximum Channel insertion loss in dB (by fiber type)Transmit and Receive Wavelength Range (nm)
-3 to -9.5-3 to -202.4 (any MMF)1270 to 1355
6 (G.652 SMF)

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-100G-SL4
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SL4
  • Product number: QSFP-100G-SL4
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-25G-SR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-25G-SR-S
  • Product number: SFP-25G-SR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Product number: QSFP-40G-SR-BD
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10/25G-BXU-I
  • Product number: SFP-10/25G-BXU-I
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Product number: SFP-10G-ER
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-4X10G-LR-S
  • Product number: QSFP-4X10G-LR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 1GB 1310nm SFP
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Product number: QSFP-100G-FR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-25G-SL
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-25G-SL
  • Product number: SFP-25G-SL
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333