0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Product number: QSFP-40G-SR-BD
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD

Cisco QSFPQSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable typeCore size (Microns)Modal bandwidth (MHz*km)Cable distancePower consumption (W)
QSFP-40G-SR-BD832 – 918MMF50500 (OM2)*630m3.5
502000 (OM3)*6100m
504700 (OM4/OM5)*6150m*2
Optical characteristics
ProductTypeTransmit power (dBm)Receive power (dBm)Receive power (dBm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
QSFP-40G-SR-BD40GBASE-SR-BiDi, Duplex MMF+5, per lane-4, per lane+5, per lane-6, per lane832 to 918

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-40G-SR4
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-SR4
  • Product number: QSFP-40G-SR4
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SR4-S
  • Product number: QSFP-100G-SR4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-D-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-D-I
  • Product number: GLC-BX40-D-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BXD-I
  • Product number: SFP-10G-BXD-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Product number: SFP-10G-ZR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-DA-I
  • Product number: GLC-BX40-DA-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER-S
  • Product number: SFP-10G-ER-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-LR4-I
  • Product number: QSFP-100G-LR4-I
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Product number: QSFP-100G-FR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333