0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Product number: QSFP-100G-PSM4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S

Cisco QSFPQSFP Port cabling specifications
Nominal Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal Bandwidth (MHz*km)Cable DistancePower Consumption (W)
QSFP-100G-PSM4-S1310SMFG.652500m3.5
Optical characteristics
ProductDescriptionsTransmit Power (dBm) per laneReceive Power (dBm) per laneTransmit and Receive Wavelength (nm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
QSFP-100G-PSM4-S100GBASE PSM4 QSFP Transceiver, MPO, 500m over SMF2-9.42-12.661295 to 1325

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-DR-S
  • Product number: QSFP-100G-DR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER-S
  • Product number: SFP-10G-ER-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR-S
  • Product number: SFP-10G-ZR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-BX-D
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-D
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Product number: GLC-BX40-U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-FR-S
  • Product number: QSFP-100G-FR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR-I
  • Product number: SFP-10G-SR-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX80-D-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX80-D-I
  • Product number: GLC-BX80-D-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ZR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ZR
  • Product number: SFP-10G-ZR
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco WSP-Q40GLR4L
  • Product number: WSP-Q40GLR4L
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333