0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco SFP-10G-LR-X

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-LR-X
  • Product number: SFP-10G-LR-X
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco SFP-10G-LR-X

ProductSFP+ port cabling specifications
Wavelength (nm)Cable TypeCore Size (Microns)Modal Bandwidth (MHz*km)Cable Distance
SFP-10G-LR-X1310SMFG.65210km
Optical transmit and receive specifications
TypeTransmit Power (dBm)Receive Power (dBm)Transmit and Receive Wavelength (nm)
MaximumMinimumMaximumMinimum
10GBASE-LR, 10GBASE-LW and OTU2e 1310nm SMF0.5-8.20.5-14.41260 to 1355

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco QSFP-100G-4W40-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-4W40-I
  • Product number: QSFP-100G-4W40-I
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 10GB 850nm SFP+
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Product number: GLC-BX40-U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-SR-BD
  • Product number: QSFP-40G-SR-BD
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-GE-DR-LX
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 100/1000BASE-LX
  • Product number: GLC-GE-DR-LX
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-SR1.2
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SR1.2
  • Product number: QSFP-100G-SR1.2
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR
  • Product number: SFP-10G-SR
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module Cisco 40GB 850nm QSFP+ (QSFP-40GB-SR4-D)
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Sử dụng: Thiết bị Switch , Converter

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-BX40U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-BX40U-I
  • Product number: SFP-10G-BX40U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-ER
  • Product number: SFP-10G-ER
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco SFP-10G-LR-X”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333