0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Cisco 1000BASE-ZX

  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-ZX
  • Product number: GLC-ZX-SMD
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco 1000BASE-ZX

ProductSFP Port cabling specifications
Wavelength (nm)Fiber TypeCore Size (μm)Modal Bandwidth (MHz* Km)Operating Distance (m)
1000BASE-ZX1550SMFApproximately 70 km depending on link loss
Main optical parameters
Transmit Power Range (dBm)Receive Power Range (dBm)Maximum Channel insertion loss in dB (by fiber type)Transmit and Receive Wavelength Range (nm)
+5 to 0-3 to -2321 (any SMF)1500 to 1580

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Cisco SFP-10G-SR-X
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-SR-X
  • Product number: SFP-10G-SR-X
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco 1000BASE-BX-U
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-LR4
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-LR4
  • Product number: QSFP-40G-LR4
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco FET-40G
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco FET-40G
  • Product number: FET-40G
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco GLC-BX40-U-I
  • Product number: GLC-BX40-U-I
  • Băng thông hỗ trợ: 1GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-25G-SR-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-25G-SR-S
  • Product number: SFP-25G-SR-S
  • Băng thông hỗ trợ: 25GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-40G-CSR4
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-40G-CSR4
  • Product number: QSFP-40G-CSR4
  • Băng thông hỗ trợ: 40GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-SM-SR
  • Product number: QSFP-100G-SM-SR
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco QSFP-100G-PSM4-S
  • Product number: QSFP-100G-PSM4-S
  • Băng thông hỗ trợ: 100GB

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Cisco SFP-10G-LR10-I
  • Hãng: Cisco
  • Tên: Module quang Cisco SFP-10G-LR10-I
  • Product number: SFP-10G-LR10-I
  • Băng thông hỗ trợ: 10GB

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Cisco 1000BASE-ZX”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333