0867.111.333

Dây nhảy quang Multimode LC/PC-LC/PC 3M

  • Chiều Dài: 3M

Bảo hành 12 tháng

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Đầu nối phảiFC/PC, loại sợi tùy chọn Multimode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối tráiSC/PC, sợi Multimode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Số lần kết nối1000 lần
Độ bền kéo dãnTải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
Suy hao chèn< 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
Suy hao phản xạPC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dB

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dây nhảy quang Multimode LC/PC-LC/PC 3M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333