0867.111.333

Thương hiệu:

Switch Juniper EX4200-24P-TAA

  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4200-24P-TAA
  • Port : 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX4200-24P-TAA

HãngJuniper
Mã sản phẩmEX4200-24P-TAA
Kích thước(W x H x D) 17,4 x 1,72 x 13,8 in (44,2 x 4,4 x 35 cm)
Số cổng kết nối24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP
Physical SpecificationsBackplane: 128 Gbps Virtual Chassis interconnect to combine up to 10 units as a single logical device
Power OptionsPower supplies: Autosensing; 100-120 V / 200-240 V; AC 320 W, 600 W and 930 W dual load-sharing hotswappable internal redundant power supplies
System Weight17.2 lb (7.8 kg)
Optics100 Mbps optic/connector type: LC SFP fiber supporting 100BASE-FX SFP (multimode), LX (single-mode) and BX (single-strand)
10/100/1000BASE-T (24 PoE ports) + 600 W AC PSU
SecurityMAC limiting (per port and per VLAN)
Allowed MAC addresses – configurable per port
Dynamic ARP inspection (DAI)
IP source guard
Local proxy ARP
Static ARP support
DHCP snooping
Captive Portal
Persistent MAC address configurations
DDoS protection (CPU control path flooding protection)

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Switch Juniper EX4650-48Y-DC-AFI
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4650-48Y-DC-AFI
  • Port : 48 cổng tốc độ 1GbE, 10 GbE hoặc 25 GbE sử dụng module quang SFP/SFP+/SFP28 của Juniper và 8 cổng 40GbE/100GbE quad SFP+ transceiver (QSFP+/QSP28)
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper QFX5100-48T
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: QFX5100-48T
  • Port : 10GbE data center access switch with 48 tri-speed (10GbE/1GbE/100 Mbps) RJ-45 ports and 6 QSFP+ ports with an aggregate throughput of 1.44 Tbps or 1.08 Bpps per switch
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX4600-40F-AFO
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4600-40F-AFO
  • Port : 24(40) (with 10GbE expansion modules)
  • 10GbE SFP+: 24(40/72) (with 10GbE expansion modules/ with fixed 40GbE ports using breakout cables)
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX2200-48T-4G-TAA
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX2200-48T-4G-TAA
  • Port : 48 Ports 10/100/1000BASE-T Ethernet Switch with PoE+ and 4 GE SFP uplink ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX3300-24T
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX3300-24T
  • Port : 24 Port 10/100/1000BaseT with 4 SFP+ 1/10G uplink ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper OCX1100-48SX-D-AFO
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: OCX1100-48SX-D-AFO
  • Port : 48x10G SFP+ & 6x40GbE 1RU system
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX4600-40F-DC-AFI
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4600-40F-DC-AFI
  • Port :
    • 1GbE SFP: 24(40) (with 10GbE expansion modules)
    • 10GbE SFP+: 24(40/72) (with 10GbE expansion modules/ with fixed 40GbE ports using breakout cables)
    • 40GbE QSFP+: 4(12) (with expansion modules)
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX3300-48T
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX3300-48T
  • Port : 48 port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX4200-48T-DC
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX4200-48T-DC
  • Port : 48-port 1000BaseX SFP + 320W AC PS
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Switch Juniper EX2200-24T-4G-DC
  • Thương Hiệu: Juniper
  • Mã: EX2200-24T-4G-DC
  • Port : 24 Ports 10/100/1000BASE-T Ethernet Switch with PoE+ and 4 GE SFP uplink ports
  • Form : Rack 1U
  • Bảo Hành : 12 Tháng

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch Juniper EX4200-24P-TAA”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333