0867.111.333

Thương hiệu:

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU4M

CÁP DAC SFP-H10GB-CU4M

  • Product Code: SFP-H10GB-CU4M
  • Connector Type: SFP+-SFP+
  • Chiều dài: 4m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU4M

SFP-H10GB-CU4M Specification
Product NumberSFP-H10GB-CU4M
Description10GBASE-CU SFP+ Cable 4  Meter, passive
Type10GBASE-CU 850nm MMF
Transmit Power (dBm)MaximumMinimum
-1.2-7.3
Receive Power (dBm)MaximumMinimum
-1.0-9.9
Transmit and Receive Wavelength (nm)840 to 860
Bail Latch ColorBeige
Power Consumption (W)1
Operating Temperature RangeCOM
Loading...
Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU1M

CÁP DAC Cisco QSFP-H40G-CU1M

  • Product Code: QSFP-H40G-CU1M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 1m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU2M

CÁP DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU2M

  • Product Code: QSFP-4SFP25G-CU2M
  • Connector Type: QSFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 2m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco SFP-H25G-CU3M

CÁP DAC Cisco SFP-H25G-CU3M

  • Product Code: SFP-H25G-CU3M
  • Connector Type: SFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 3m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-ACU7M

CÁP DAC SFP-H10GB-ACU7M

  • Product Code: SFP-H10GB-ACU7M
  • Connector Type: SFP+-SFP+
  • Chiều dài: 7m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU3M

CÁP DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU3M

  • Product Code: QSFP-4SFP25G-CU3M
  • Connector Type: QSFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 3m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco QSFP-4X10G-AC10M

CÁP DAC Cisco QSFP-4X10G-AC10M

  • Product Code: QSFP-4X10G-AC10M
  • Connector Type: QSFP+ to SFP+
  • Chiều dài: 10m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU1M

CÁP DAC Cisco QSFP-4SFP10G-CU1M

  • Product Code: QSFP-4SFP10G-CU1M
  • Connector Type: QSFP+ to SFP+
  • Chiều dài: 1m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU1M

CÁP DAC SFP-H10GB-CU1M

  • Product Code: SFP-H10GB-CU1M
  • Connector Type: SFP+-SFP+
  • Chiều dài: 1m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco QSFP-H40G-CU4M

CÁP DAC Cisco QSFP-H40G-CU4M

  • Product Code: QSFP-H40G-CU4M
  • Connector Type: QSFP+ to QSFP+
  • Chiều dài: 4m
  • Bảo hành 12 THÁNG

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Cable DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M

CÁP DAC Cisco QSFP-4SFP25G-CU5M

  • Product Code: QSFP-4SFP25G-CU5M
  • Connector Type: QSFP28 to SFP28
  • Chiều dài: 5m

(Giá trên chưa bao gồm VAT)

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cable DAC Cisco SFP-H10GB-CU4M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333