0867.111.333

Thương hiệu:

Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-T-ET

  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-027085
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-T-ET
  • Product Type: Copper
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: RJ-45

Giá chưa bao gồm VAT

Giá: Liên hệ

Thông số kỹ thuật Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-T-ET

Transmitter wavelengths (range)
Cable typeCat 5e
Core size/cladding4 twisted pair, category 5shielded
Distance100 m
Operating Temperature (range)–40° C to 85° C
Storage temperature–40° C to 85° C

Chi tiết specs xem tại đây

Loading...
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011612
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-017726
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-ER
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-030128
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-10GE-ER
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP+
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-T
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-013111
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-T
  • Product Type: Copper
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: RJ-45

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-020424
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011613
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-SR-ET
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-031200
  • Tên: Module quang Juniper SRX-XFP-10GE-SR-ET
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-011620
  • Tên: Module quang Juniper SRX-SFP-FE-FX
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT13R15
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-020425
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT13R15
  • Product Type: Optical Transceiver
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT15R13
  • Hãng: Juniper
  • Part Number: 740-020426
  • Tên: Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT15R13
  • Product Type: Gigabit Ethernet
  • Transceiver Type: SFP
  • Connector: Duplex LC

Giá chưa bao gồm VAT

Đánh giá

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Juniper SRX-SFP-1GE-T-ET”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Đề nghị báo giá ngay
Chat qua zalo
Chat qua Facebook
Gọi ngay: 0867111333